Giá bán: 12.000 đ
Nút nhấn nhả 16MM, 3 chân 24V nhiều màu
| Số lượng | Đơn giá (đ) |
|---|---|
| 1 -> 50 | 12.000 |
| 51 -> 100 | 11.800 |
| 101 -> 500 | 11.600 |
| Cách thức | Nhấn nhả |
| Kiểu gắn | Gắn bảng |
| Đèn LED | Không có |
| Đường kính thân | 16mm |
| Màu núm chỉnh | Vàng |
| Điện áp định mức | 250 V ac |
| Dòng định mức | 3A |
| Điện áp DC định mức | 30V |
