Giá bán: 2.000 đ
IC HEX INVERTER SCHM TRIG 14SOIC
| Manufacturer | NXP Semiconductors |
| Manufacturer Part Number | 74HC14D,652 |
| Description | IC HEX INVERTER SCHM TRIG 14SOIC |
| Lead Free Status / RoHS Status | Lead free / RoHS Compliant |
| Packaging | Tube |
| Logic Type | Inverter, Buffer |
| Number of Circuits | 6 |
| Number of Inputs | 1 |
| Features | Schmitt Trigger |
| Voltage - Supply | 2 V ~ 6 V |
| Current - Quiescent (Max) | 2µA |
| Current - Output High, Low | 5.2mA, 5.2mA |
| Logic Level - Low | 0.3 V ~ 1.2 V |
| Logic Level - High | 1.5 V ~ 4.2 V |
| Max Propagation Delay @ V, Max CL | 21ns @ 6V, 50pF |
| Operating Temperature | -40°C ~ 125°C |
| Mounting Type | Surface Mount |
| Supplier Device Package | 14-SO |
| Package / Case | 14-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
Ý kiến bạn đọc
Cách đọc số định danh Unique ID của chip STM32
Hướng dẫn sử dụng bộ chuyển đổi CAN-USB V7.1 trên Windows
Cách đẩy tọa độ lấy từ module GPS lên Gmap
Hướng dẫn sử dụng module GY-MCU90615 v2 Uart
(Demo) Laser Distance Sensor
Hướng dẫn sử dụng module ESP32 camera
Hướng dẫn sử dụng cảm biến siêu âm JSN-SR04T-2.0
Project Driver ILI9341 cho STM32F103VET6
Hướng dẫn sử dụng màn hình OLED SSD1306 I2C với arduino
Hướng dấn sử dụng module KQ-130F với arduino
Giao tiếp màn hình OLED 1.3 inch SH1106 với STM32
Thư viện màn hình OLED cho STM32, chip SSD1963 giao tiếp SPI
Thư viện USB-CDC cho STM32F4 Discovery, cổng COM ảo VCP
[ Tự học STM32 ] Ngoại vi GPIO, nháy LED đơn
Nguyên lý cấu tạo cảm biến siêu âm thông dụng
[Tự học STM8S] Bài 01: GPIO nháy LED đơn
[Tự học STM8] Bài mở đầu