Giá bán: 8.500 đ
IC BUFF/DVR TRI-ST DUAL 20SOIC
| Số lượng | Đơn giá (đ) |
|---|---|
| 1 -> 1 | 8.500 |
| 2 -> 10 | 8.300 |
| 11 -> 20 | 8.100 |
| 21 -> 50 | 7.900 |
| 51 -> 100 | 7.700 |
| 101 -> 300 | 7.500 |
| Manufacturer | NXP Semiconductors |
| Manufacturer Part Number | 74HC244D,652 |
| Description | IC BUFF/DVR TRI-ST DUAL 20SOIC |
| Lead Free Status / RoHS Status | Lead free / RoHS Compliant |
| Logic Type | Buffer/Line Driver, Non-Inverting |
| Number of Elements | 2 |
| Number of Bits per Element | 4 |
| Current - Output High, Low | 7.8mA, 7.8mA |
| Voltage - Supply | 2 V ~ 6 V |
| Operating Temperature | -40°C ~ 125°C |
| Mounting Type | Surface Mount |
| Package / Case | 20-SOIC (0.295", 7.50mm Width) |
| Supplier Device Package | 20-SO |
Ý kiến bạn đọc
Cách đọc số định danh Unique ID của chip STM32
Hướng dẫn sử dụng bộ chuyển đổi CAN-USB V7.1 trên Windows
Cách đẩy tọa độ lấy từ module GPS lên Gmap
Hướng dẫn sử dụng module GY-MCU90615 v2 Uart
(Demo) Laser Distance Sensor
Hướng dẫn sử dụng module ESP32 camera
Hướng dẫn sử dụng cảm biến siêu âm JSN-SR04T-2.0
Project Driver ILI9341 cho STM32F103VET6
Hướng dẫn sử dụng màn hình OLED SSD1306 I2C với arduino
Hướng dấn sử dụng module KQ-130F với arduino
Giao tiếp màn hình OLED 1.3 inch SH1106 với STM32
Thư viện màn hình OLED cho STM32, chip SSD1963 giao tiếp SPI
Thư viện USB-CDC cho STM32F4 Discovery, cổng COM ảo VCP
[ Tự học STM32 ] Ngoại vi GPIO, nháy LED đơn
Nguyên lý cấu tạo cảm biến siêu âm thông dụng
[Tự học STM8S] Bài 01: GPIO nháy LED đơn
[Tự học STM8] Bài mở đầu