Giá bán: 6.000 đ
Categories Integrated Circuits (ICs) Logic - Buffers, Drivers, Receivers, Transceivers ...
| Số lượng | Đơn giá (đ) |
|---|---|
| 1 -> 50 | 6.000 |
| 51 -> 100 | 5.900 |
| 101 -> 200 | 5.800 |
| 201 -> 500 | 5.700 |
| Categories | Integrated Circuits (ICs) |
|---|---|
| Logic - Buffers, Drivers, Receivers, Transceivers | |
| Manufacturer | Nexperia USA Inc. |
| Series | 74HC |
| Packaging | Cut Tape (CT) |
| Part Status | Active |
| Logic Type | Buffer, Non-Inverting |
| Number of Elements | 6 |
| Number of Bits per Element | 1 |
| Input Type | - |
| Output Type | Push-Pull |
| Current - Output High, Low | 5.2mA, 5.2mA |
| Voltage - Supply | 2V ~ 6V |
| Operating Temperature | -40°C ~ 125°C (TA) |
| Mounting Type | Surface Mount |
| Package / Case | 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Supplier Device Package | 16-SO |
| Base Part Number | 74HC4050 |
Ý kiến bạn đọc
Cách đọc số định danh Unique ID của chip STM32
Hướng dẫn sử dụng bộ chuyển đổi CAN-USB V7.1 trên Windows
Cách đẩy tọa độ lấy từ module GPS lên Gmap
Hướng dẫn sử dụng module GY-MCU90615 v2 Uart
(Demo) Laser Distance Sensor
Hướng dẫn sử dụng module ESP32 camera
Hướng dẫn sử dụng cảm biến siêu âm JSN-SR04T-2.0
Project Driver ILI9341 cho STM32F103VET6
Hướng dẫn sử dụng màn hình OLED SSD1306 I2C với arduino
Hướng dấn sử dụng module KQ-130F với arduino
Giao tiếp màn hình OLED 1.3 inch SH1106 với STM32
Thư viện màn hình OLED cho STM32, chip SSD1963 giao tiếp SPI
Thư viện USB-CDC cho STM32F4 Discovery, cổng COM ảo VCP
[ Tự học STM32 ] Ngoại vi GPIO, nháy LED đơn
Nguyên lý cấu tạo cảm biến siêu âm thông dụng
[Tự học STM8S] Bài 01: GPIO nháy LED đơn
[Tự học STM8] Bài mở đầu