Giá bán: 19.000 đ
Octal Bus Transceivers
| Số lượng | Đơn giá (đ) |
|---|---|
| 1 -> 1 | 19.000 |
| 2 -> 20 | 18.500 |
| 21 -> 50 | 18.000 |
| Operating Supply Voltage (Typ) | 5V |
| Number of Elements | 1 |
| Number of Channels | 8 |
| Input Logic Level | TTL |
| Output Logic Level | TTL |
| Output Type | 3-State |
| Package Type | PDIP |
| Polarity | Non-Inverting |
| Logical Function | Bus Transceiver |
| Operating Supply Voltage (Min) | 4.75V |
| Operating Supply Voltage (Max) | 5.25V |
| Quiescent Current (Typ) | 62mA |
| Technology | Bipolar |
| Operating Temp Range | -20C to 75C |
| Operating Temperature Classification | Commercial |
| Mounting | Through Hole |
| Pin Count | 20 |
Ý kiến bạn đọc
Cách đọc số định danh Unique ID của chip STM32
Hướng dẫn sử dụng bộ chuyển đổi CAN-USB V7.1 trên Windows
Cách đẩy tọa độ lấy từ module GPS lên Gmap
Hướng dẫn sử dụng module GY-MCU90615 v2 Uart
(Demo) Laser Distance Sensor
Hướng dẫn sử dụng module ESP32 camera
Hướng dẫn sử dụng cảm biến siêu âm JSN-SR04T-2.0
Project Driver ILI9341 cho STM32F103VET6
Hướng dẫn sử dụng màn hình OLED SSD1306 I2C với arduino
Hướng dấn sử dụng module KQ-130F với arduino
Giao tiếp màn hình OLED 1.3 inch SH1106 với STM32
Thư viện màn hình OLED cho STM32, chip SSD1963 giao tiếp SPI
Thư viện USB-CDC cho STM32F4 Discovery, cổng COM ảo VCP
[ Tự học STM32 ] Ngoại vi GPIO, nháy LED đơn
Nguyên lý cấu tạo cảm biến siêu âm thông dụng
[Tự học STM8S] Bài 01: GPIO nháy LED đơn
[Tự học STM8] Bài mở đầu