Giá bán: 13.000 đ
SERIAL-IN PARALLEL-OUT SHIFT REGISTER
| Số lượng | Đơn giá (đ) |
|---|---|
| 1 -> 1 | 13.000 |
| 2 -> 10 | 12.500 |
| 11 -> 30 | 12.000 |
| 31 -> 50 | 11.500 |
| 51 -> 100 | 11.000 |
| 101 -> 300 | 10.700 |
| Manufacturer: | Texas Instruments |
| Product Category: | Counter Shift Registers |
| RoHS: | |
| Counting Sequence: | Serial to Parallel |
| Number of Circuits: | 2 |
| Number of Bits: | 8 bit |
| Package / Case: | SO-14 |
| Logic Family: | 74LS |
| Logic Type: | Bipolar |
| Number of Input Lines: | 2 / 3 |
| Propagation Delay Time: | 32 ns |
| Supply Voltage - Max: | 5.25 V |
| Minimum Operating Temperature: | 0 C |
| Maximum Operating Temperature: | + 70 C |
| Packaging: | Cut Tape |
| Packaging: | MouseReel |
| Packaging: | Reel |
| Function: | Shift Register |
| Operating Temperature Range: | 0 C to + 70 C |
| Series: | |
| Width: | 5.3 mm |
| Brand: | Texas Instruments |
| Mounting Style: | SMD/SMT |
| Number of Output Lines: | 3 |
| Operating Supply Voltage: | 4.75 V to 5.25 V |
| Product Type: | Counter Shift Registers |
| 2000 | |
| Subcategory: | Logic ICs |
| Unit Weight: | 208.300 mg |
Ý kiến bạn đọc
Cách đọc số định danh Unique ID của chip STM32
Hướng dẫn sử dụng bộ chuyển đổi CAN-USB V7.1 trên Windows
Cách đẩy tọa độ lấy từ module GPS lên Gmap
Hướng dẫn sử dụng module GY-MCU90615 v2 Uart
(Demo) Laser Distance Sensor
Hướng dẫn sử dụng module ESP32 camera
Hướng dẫn sử dụng cảm biến siêu âm JSN-SR04T-2.0
Project Driver ILI9341 cho STM32F103VET6
Hướng dẫn sử dụng màn hình OLED SSD1306 I2C với arduino
Hướng dấn sử dụng module KQ-130F với arduino
Giao tiếp màn hình OLED 1.3 inch SH1106 với STM32
Thư viện màn hình OLED cho STM32, chip SSD1963 giao tiếp SPI
Thư viện USB-CDC cho STM32F4 Discovery, cổng COM ảo VCP
[ Tự học STM32 ] Ngoại vi GPIO, nháy LED đơn
Nguyên lý cấu tạo cảm biến siêu âm thông dụng
[Tự học STM8S] Bài 01: GPIO nháy LED đơn
[Tự học STM8] Bài mở đầu