Giá bán: 6.000 đ
SN74LS32N DIP14
| Số lượng | Đơn giá (đ) |
|---|---|
| 1 -> 1 | 6.000 |
| 2 -> 10 | 5.900 |
| 11 -> 30 | 5.800 |
| 31 -> 50 | 5.700 |
| 51 -> 100 | 5.600 |
| 101 -> 300 | 5.500 |
| Manufacturer | Texas Instruments |
| Series | 74LS |
| Packaging | Tube |
| Part Status | Active |
| Logic Type | NAND Gate |
| Number of Circuits | 2 |
| Number of Inputs | 4 |
| Features | - |
| Voltage - Supply | 4.75 V ~ 5.25 V |
| Current - Quiescent (Max) | 800µA |
| Current - Output High, Low | 400µA, 8mA |
| Logic Level - Low | 0.8V |
| Logic Level - High | 2V |
| Max Propagation Delay @ V, Max CL | 15ns @ 5V, 15pF |
| Operating Temperature | 0°C ~ 70°C |
| Mounting Type | Through Hole |
| Supplier Device Package | 14-PDIP |
Ý kiến bạn đọc
Cách đọc số định danh Unique ID của chip STM32
Hướng dẫn sử dụng bộ chuyển đổi CAN-USB V7.1 trên Windows
Cách đẩy tọa độ lấy từ module GPS lên Gmap
Hướng dẫn sử dụng module GY-MCU90615 v2 Uart
(Demo) Laser Distance Sensor
Hướng dẫn sử dụng module ESP32 camera
Hướng dẫn sử dụng cảm biến siêu âm JSN-SR04T-2.0
Project Driver ILI9341 cho STM32F103VET6
Hướng dẫn sử dụng màn hình OLED SSD1306 I2C với arduino
Hướng dấn sử dụng module KQ-130F với arduino
Giao tiếp màn hình OLED 1.3 inch SH1106 với STM32
Thư viện màn hình OLED cho STM32, chip SSD1963 giao tiếp SPI
Thư viện USB-CDC cho STM32F4 Discovery, cổng COM ảo VCP
[ Tự học STM32 ] Ngoại vi GPIO, nháy LED đơn
Nguyên lý cấu tạo cảm biến siêu âm thông dụng
[Tự học STM8S] Bài 01: GPIO nháy LED đơn
[Tự học STM8] Bài mở đầu