Giá bán: 25.000 đ
LOW PIN COUNT 8051 SERIES; 2.4V.
Linh kiện thay thế dòng STM8S003F3P6
| Manufacturer | Nuvoton Technology Corporation of America |
| Core Processor | 8051 |
| Core Size | 8-Bit |
| Speed | 16MHz |
| Connectivity | I²C, SPI, UART/USART |
| Peripherals | Brown-out Detect/Reset, I²S, POR, PWM, WDT |
| Number of I/O | 18 |
| Program Memory Size | 18KB (18K x 8) |
| Program Memory Type | FLASH |
| EEPROM Size | 4K x 8 |
| RAM Size | 1K x 8 |
| Voltage - Supply (Vcc/Vdd) | 2.4 V ~ 5.5 V |
| Data Converters | A/D 8x12b |
| Oscillator Type | Internal |
| Operating Temperature | -40°C ~ 105°C (TA) |
| Package / Case | 20-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
Ý kiến bạn đọc
Cách đọc số định danh Unique ID của chip STM32
Hướng dẫn sử dụng bộ chuyển đổi CAN-USB V7.1 trên Windows
Cách đẩy tọa độ lấy từ module GPS lên Gmap
Hướng dẫn sử dụng module GY-MCU90615 v2 Uart
(Demo) Laser Distance Sensor
Hướng dẫn sử dụng module ESP32 camera
Hướng dẫn sử dụng cảm biến siêu âm JSN-SR04T-2.0
Project Driver ILI9341 cho STM32F103VET6
Hướng dẫn sử dụng màn hình OLED SSD1306 I2C với arduino
Hướng dấn sử dụng module KQ-130F với arduino
Giao tiếp màn hình OLED 1.3 inch SH1106 với STM32
Thư viện màn hình OLED cho STM32, chip SSD1963 giao tiếp SPI
Thư viện USB-CDC cho STM32F4 Discovery, cổng COM ảo VCP
[ Tự học STM32 ] Ngoại vi GPIO, nháy LED đơn
Nguyên lý cấu tạo cảm biến siêu âm thông dụng
[Tự học STM8S] Bài 01: GPIO nháy LED đơn
[Tự học STM8] Bài mở đầu