| Categories | RF/IF and RFID |
|---|---|
| RF Antennas | |
| Manufacturer | Johanson Technology Inc. |
| Series | - |
| Packaging | Cut Tape (CT) |
| Part Status | Active |
| Frequency Group | UHF (2 GHz ~ 3 GHz) |
| Frequency (Center/Band) | 2.4GHz |
| Frequency Range | 2.4GHz ~ 2.5GHz |
| Antenna Type | Chip |
| Number of Bands | 1 |
| VSWR | - |
| Return Loss | -9.5dB |
| Gain | 2dBi |
| Power - Max | 2W |
| Features | - |
| Termination | Solder |
| Ingress Protection | - |
| Mounting Type | Surface Mount |
| Height (Max) | 0.047" (1.20mm) |
Ý kiến bạn đọc
Cách đọc số định danh Unique ID của chip STM32
Hướng dẫn sử dụng bộ chuyển đổi CAN-USB V7.1 trên Windows
Cách đẩy tọa độ lấy từ module GPS lên Gmap
Hướng dẫn sử dụng module GY-MCU90615 v2 Uart
(Demo) Laser Distance Sensor
Hướng dẫn sử dụng module ESP32 camera
Hướng dẫn sử dụng cảm biến siêu âm JSN-SR04T-2.0
Project Driver ILI9341 cho STM32F103VET6
Hướng dẫn sử dụng màn hình OLED SSD1306 I2C với arduino
Hướng dấn sử dụng module KQ-130F với arduino
Giao tiếp màn hình OLED 1.3 inch SH1106 với STM32
Thư viện màn hình OLED cho STM32, chip SSD1963 giao tiếp SPI
Thư viện USB-CDC cho STM32F4 Discovery, cổng COM ảo VCP
[ Tự học STM32 ] Ngoại vi GPIO, nháy LED đơn
Nguyên lý cấu tạo cảm biến siêu âm thông dụng
[Tự học STM8S] Bài 01: GPIO nháy LED đơn
[Tự học STM8] Bài mở đầu