Giá bán: 7.500 đ
IC BUS TRANSCEIVER 8BIT 20DIP
| Số lượng | Đơn giá (đ) |
|---|---|
| 1 -> 1 | 7.500 |
| 2 -> 20 | 7.400 |
| 21 -> 50 | 7.300 |
| Manufacturer | Texas Instruments |
| Series | 74LS |
| Packaging | Tube |
| Part Status | Active |
| Logic Type | Transceiver, Non-Inverting |
| Number of Elements | 1 |
| Number of Bits per Element | 8 |
| Input Type | - |
| Output Type | Push-Pull |
| Current - Output High, Low | 15mA, 24mA |
| Voltage - Supply | 4.75 V ~ 5.25 V |
| Operating Temperature | 0°C ~ 70°C (TA) |
| Mounting Type | Through Hole |
| Package / Case | 20-DIP (0.300", 7.62mm) |
| Supplier Device Package | 20-PDIP |
Ý kiến bạn đọc
Cách đọc số định danh Unique ID của chip STM32
Hướng dẫn sử dụng bộ chuyển đổi CAN-USB V7.1 trên Windows
Cách đẩy tọa độ lấy từ module GPS lên Gmap
Hướng dẫn sử dụng module GY-MCU90615 v2 Uart
(Demo) Laser Distance Sensor
Hướng dẫn sử dụng module ESP32 camera
Hướng dẫn sử dụng cảm biến siêu âm JSN-SR04T-2.0
Project Driver ILI9341 cho STM32F103VET6
Hướng dẫn sử dụng màn hình OLED SSD1306 I2C với arduino
Hướng dấn sử dụng module KQ-130F với arduino
Giao tiếp màn hình OLED 1.3 inch SH1106 với STM32
Thư viện màn hình OLED cho STM32, chip SSD1963 giao tiếp SPI
Thư viện USB-CDC cho STM32F4 Discovery, cổng COM ảo VCP
[ Tự học STM32 ] Ngoại vi GPIO, nháy LED đơn
Nguyên lý cấu tạo cảm biến siêu âm thông dụng
[Tự học STM8S] Bài 01: GPIO nháy LED đơn
[Tự học STM8] Bài mở đầu