Giá bán: 109.000 đ
| Số lượng | Đơn giá (đ) |
|---|---|
| 1 -> 20 | 109.000 |
| 21 -> 50 | 108.000 |
| 51 -> 100 | 107.000 |
| 101 -> 500 | 106.000 |
| Manufacturer | Microchip |
| Manufacturer Part Number | ATMEGA32U4-AU |
| Description | MCU AVR 32K FLASH 16MHZ 44-TQFP |
| Lead Free Status / RoHS Status | Lead free / RoHS Compliant |
| Product Photos | 44-TQFP |
| Category | Integrated Circuits (ICs) |
| Family | Embedded - Microcontrollers |
| Series | AVR® ATmega |
| Core Processor | AVR |
| Core Size | 8-Bit |
| Speed | 16MHz |
| Connectivity | I²C, SPI, UART/USART, USB |
| Peripherals | Brown-out Detect/Reset, POR, PWM, WDT |
| Number of I /O | 26 |
| Program Memory Size | 32KB (16K x 16) |
| Program Memory Type | FLASH |
| EEPROM Size | 1K x 8 |
| RAM Size | 2.5K x 8 |
| Voltage - Supply (Vcc/Vdd) | 2.7 V ~ 5.5 V |
| Data Converters | A/D 12x10b |
| Oscillator Type | External |
| Operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Package / Case | 44-TQFP |
Ý kiến bạn đọc
Cách đọc số định danh Unique ID của chip STM32
Hướng dẫn sử dụng bộ chuyển đổi CAN-USB V7.1 trên Windows
Cách đẩy tọa độ lấy từ module GPS lên Gmap
Hướng dẫn sử dụng module GY-MCU90615 v2 Uart
(Demo) Laser Distance Sensor
Hướng dẫn sử dụng module ESP32 camera
Hướng dẫn sử dụng cảm biến siêu âm JSN-SR04T-2.0
Project Driver ILI9341 cho STM32F103VET6
Hướng dẫn sử dụng màn hình OLED SSD1306 I2C với arduino
Hướng dấn sử dụng module KQ-130F với arduino
Giao tiếp màn hình OLED 1.3 inch SH1106 với STM32
Thư viện màn hình OLED cho STM32, chip SSD1963 giao tiếp SPI
Thư viện USB-CDC cho STM32F4 Discovery, cổng COM ảo VCP
[ Tự học STM32 ] Ngoại vi GPIO, nháy LED đơn
Nguyên lý cấu tạo cảm biến siêu âm thông dụng
[Tự học STM8S] Bài 01: GPIO nháy LED đơn
[Tự học STM8] Bài mở đầu